Thông số kỹ thuật VHV5-F000M050M-SWX Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | VHV5-F000M050M-SWX |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát chất lượng & Kiểm tra Series VHV5-F000M050M-SWX VHV5-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 5.0 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 55–500 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 56-408 mm |
| Bộ lọc quang | Không có gì. |
| Bộ giải mã | Chế độ X (tăng cường 1D+2D+DPM) |
| Chiếu sáng | Đèn LED trắng |
| Độ rộng ảnh | 2472 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 2048 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, PoE, Cổng nối tiếp RS-232C |
| Loại đầu ra kỹ thuật số | Cảm biến PNP/NPN |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 75 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 57,5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 50,5 mm |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 372 gam |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước hoàn toàn |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















