Thông số kỹ thuật V430-F300M50C-SWP Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V430-F300M50C-SWP |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát chất lượng & Kiểm tra, dòng sản phẩm V430-F300M50C-SWP, V430-F OMRON |
| Số điểm ảnh | 5,0 megapixel |
| Loại camera | Màu sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 300 x 300 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 188 x 188 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ Plus (tốc độ cao 1D+2D) |
| Tốc độ khung hình | 5 khung hình/giây |
| Chiếu sáng | Đèn LED trắng |
| Độ rộng ảnh | 2592 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 1944 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Lăn |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, RS-232C nối tiếp |
| Loại đầu ra kỹ thuật số | Transistor PNP |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 56,9 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP65/IP67 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















