Thông số kỹ thuật V430-F064W12M-SRX Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V430-F064W12M-SRX |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ cảm biến V430-F064W12M-SRX dòng V430-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 1,2 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 64-64 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 63-63 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ X (tăng cường 1D+2D+DPM) |
| Tốc độ khung hình | 42 khung hình/giây |
| Chiếu sáng | Đèn LED đỏ |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, RS-232C nối tiếp |
| Loại đầu ra kỹ thuật số | Tranzito PNP |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 56,9 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP65/IP67 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















