Thông số kỹ thuật V430-F064W03M-SRX Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V430-F064W03M-SRX |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát chất lượng & Kiểm tra dòng sản phẩm V430-F064W03M-SRX V430-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 0,3 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 64–64 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 63-63 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ X (tăng cường 1D+2D+DPM) |
| Tốc độ khung hình | 60 khung hình/giây |
| Chiếu sáng | Đèn LED đỏ |
| Độ rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, RS-232C nối tiếp |
| Loại đầu ra số | Tranzitor PNP |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 56,9 mm |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 68 gam |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Khớp nối kín nước và kín bụi |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















