Thông số kỹ thuật V430-F064M50C-SWX Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V430-F064M50C-SWX |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát chất lượng & Kiểm tra, dòng V430-F064M50C-SWX, V430-F OMRON |
| Số điểm ảnh | 5.0 megapixel |
| Loại camera | Màu sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 64-64 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 43–43 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ X (tăng cường 1D+2D+DPM) |
| Tốc độ khung hình | 5 khung hình/giây |
| Ánh sáng | Đèn LED trắng |
| Độ rộng ảnh | 2592 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 1944 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Lăn |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, Cổng nối tiếp RS-232C |
| Loại đầu ra kỹ thuật số | Transistor PNP |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 56,9 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chuẩn chống bụi và nước IP65/IP67 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















