Thông số kỹ thuật V430-F000L12M-SWX Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V430-F000L12M-SWX |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát chất lượng & Kiểm tra Bộ V430-F000L12M-SWX dòng V430-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 1,2 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 75-1200 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 23-417 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ X (tăng cường 1D+2D+DPM) |
| Tốc độ khung hình | 42 khung hình/giây |
| Ánh sáng | Đèn LED trắng |
| Chiều rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, RS-232C nối tiếp |
| Loại đầu ra kỹ thuật số | Tranzito PNP |
| Chiều cao sản phẩm (chưa mở hộp) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 56,9 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Khớp nối kín nước/Khớp nối kín bụi và nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















