Thông số kỹ thuật V420-F400N12M-NNX Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V420-F400N12M-NNX |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra chất lượng & Kiểm định, dòng V420-F400N12M-NNX, V420-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 1.2 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 400 x 400 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 113 – 113 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ X (tăng cường 1D+2D+DPM) |
| Tốc độ khung hình | 42 khung hình/giây |
| Ánh sáng | Chỉ LED bên trong |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Cổng nối tiếp RS-232C, USB |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 38,1 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước bắn |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước V420-F400N12M-NNX

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















