Thông số kỹ thuật V420-F190W50C-SWP Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V420-F190W50C-SWP |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra chất lượng & Kiểm định, dòng sản phẩm V420-F190W50C-SWP, V420-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 5.0 megapixel |
| Loại camera | Màu sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 190 x 190 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 174-174 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ Plus (tốc độ cao 1D+2D) |
| Tốc độ khung hình | 5 khung hình/giây |
| Chiếu sáng | Đèn LED trắng |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Cổng nối tiếp RS-232C, USB |
| Độ rộng ảnh | 2592 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 1944 điểm ảnh |
| Loại cửa trập | Lăn |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 38,1 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức bảo vệ IP54 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước V420-F190W50C-SWP

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















