Thông số kỹ thuật V420-F102M03M-NNX Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V420-F102M03M-NNX |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát chất lượng & Kiểm tra, dòng sản phẩm V420-F102M03M-NNX, V420-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 0,3 triệu điểm ảnh |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 102-102 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 67-67 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ X (tăng cường 1D+2D+DPM) |
| Tốc độ khung hình | 60 khung hình/giây |
| Ánh sáng | Chỉ đèn LED bên trong |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Chuẩn nối tiếp RS-232C, USB |
| Độ rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 38,1 mm |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 120 gam |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và văng nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước V420-F102M03M-NNX

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















