Thông số kỹ thuật V420-F081W50C-NNX Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V420-F081W50C-NNX |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ V420-F081W50C-NNX dòng V420-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 5.0 megapixel |
| Loại camera | Màu sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 81–81 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 78-78 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ X (tăng cường 1D+2D+DPM) |
| Tốc độ khung hình | 5 khung hình/giây |
| Chiếu sáng | Chỉ đèn LED bên trong |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Cổng nối tiếp RS-232C, USB |
| Độ rộng ảnh | 2592 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 1944 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Lăn |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 38,1 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP54 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước V420-F081W50C-NNX

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















