Thông số kỹ thuật V420-F000W50C-NNP Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V420-F000W50C-NNP |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ V420-F000W50C-NNP dòng V420-F OMRON |
| Số điểm ảnh | 5,0 megapixel |
| Loại camera | Màu sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 50-300 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 52-282 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ Plus (tốc độ cao 1D+2D) |
| Tốc độ khung hình | 5 khung hình/giây |
| Ánh sáng | Chỉ đèn LED bên trong |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Chuẩn nối tiếp RS-232C, USB |
| Chiều rộng ảnh | 2592 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 1944 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Lăn |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (khi chưa đóng gói) | 38,1 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và văng nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước V420-F000W50C-NNP

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















