Thông số kỹ thuật V330-F190W03M-NNP Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V330-F190W03M-NNP |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng loạt V330-F190W03M-NNP V330-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 0,3 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 190 x 190 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 174 – 174 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ Plus (tốc độ cao 1D+2D) |
| Tốc độ khung hình | 60 khung hình/giây |
| Chiếu sáng | Chỉ LED bên trong |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, giao thức PROFINET Slave, cấp nguồn qua Ethernet (PoE) |
| Độ rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 24,1 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 40 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 63 mm |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 72 gam |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP40 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















