Thông số kỹ thuật V330-F133W12M-NNP Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V330-F133W12M-NNP |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra chất lượng & Kiểm định model V330-F133W12M-NNP, dòng V330-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 1,2 triệu điểm ảnh |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 133–133 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 124-124 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ Plus (tốc độ cao 1D+2D) |
| Tốc độ khung hình | 42 khung hình/giây |
| Ánh sáng | Chỉ đèn LED bên trong |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, giao thức PROFINET Slave, cấp nguồn qua Ethernet (PoE) |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 24,1 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 40 mm |
| Độ sâu sản phẩm (khi chưa đóng gói) | 63 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP40 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















