Thông số kỹ thuật V320-F081W50C-NNP Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V320-F081W50C-NNP |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát chất lượng & Kiểm tra dòng sản phẩm V320-F081W50C-NNP V320-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 5.0 megapixel |
| Loại camera | Màu sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 81–81 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 78-78 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ Plus (tốc độ cao 1D+2D) |
| Tốc độ khung hình | 5 khung hình/giây |
| Chiếu sáng | Chỉ LED bên trong |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Chuẩn nối tiếp RS-232C, USB |
| Độ rộng ảnh | 2592 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 1944 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Lăn |
| Chiều cao sản phẩm (chưa mở hộp) | 24,1 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 51,5 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 38,8 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ 40 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















