Thông số kỹ thuật V275-P46Z61060-CC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V275-P46Z61060-CC |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát chất lượng & Kiểm tra, dòng sản phẩm V275-P46Z61060-CC, V275 OMRON |
| Cảm biến | Camera quét tuyến tính 600 dpi |
| Vận hành máy in | Liền mạch, tách rời |
| Máy in mẫu | Bộ chuyển đổi tín hiệu ZT610 |
| Độ phân giải máy in | 600 điểm ảnh trên inch |
| Bộ giải mã | Một chiều, Hai chiều |
| Chức năng | Phát hiện vết bẩn, nhận dạng ký tự quang học, kiểm tra thị giác máy tính |
| Tốc độ kiểm tra tối đa | 152 mm/giây |
| Độ rộng kiểm tra tối đa | 104 mm |
| Chiều rộng web tối đa | 114 mm |
| Độ rộng kiểm tra tối thiểu | 25 mm |
| Chiều dài nhãn tối đa | 305 mm |
| Độ dài nhãn tối thiểu | 20 mm |
| Độ dày tối đa của vật liệu | 0,28 mm |
| Độ dày tối thiểu của môi trường | 0,05 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















