Thông số kỹ thuật TP-E1-U
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Thiết bị tương thích | Fuji inverter |
| Chiều rộng tổng thể | 80mm |
| Hiển thị | LCD |
| Chiều cao tổng thể | 128.4mm |
| Chiều sâu tổng thể | 18.2mm |
| Phụ kiện đi kèm | Extension cable: CB-1S, Extension cable: CB-3S, Extension cable: CB-5S, Fixing screw M3 |
| Loại | Inverter key pads |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh |
| Chức năng | Enable Data protection, Read data, Read inverter running information, Verify data, Write data |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















