Thông số kỹ thuật TMP48-4D
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | TMP50-2D, TMP50-3D, TMP50-4D, TMP60-3D, TMP60-4D, TMP48-4D |
| Ngoại hình | 50×60, 60×50, 48×48 |
| Số lượng hiển thị | 2, 3, 4, 3, 4, 4 |
| Đơn vị thời gian | 0.1s/s/0.1m/m/0.1h/h, 0.01s/0.1s/s/0.1m/m/0.1h/h, 0.001s/0.01s/0.1s/s/0.1m/m/0.1h/h, 99m59s/99h59m |
| Nguồn cấp | 24VDC/AC hoặc 90 – 265VAC 50/60Hz |
| Công suất tiêu thụ | 5VA max. |
| Đầu ra DC | 60mA / 12VDC max. |
| Phương pháp đầu ra | Rơle 1a : 3A/250VAC |
| Điều khiển đầu ra | N / R / C selectable |
| Trạng thái đầu ra | Timing ON or OFF selectable |
| Phương pháp hẹn giờ | Tăng hoặc giảm thời gian hẹn giờ selectable |
| Tính lặp lại | 0.1% of F.S. |
| Độ chính xác cài đặt | 0.05% of F.S. |
| Độ bền cách điện | 100MΩ/500VDC |
| Độ bền điện môi | 2.5kV / 1 min. |
| Điều kiện hoạt động | -20°C ~ +60°C, 35 ~ 85%RH |
| Tuổi thọ rơle | 20 x 106 lần |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước TMP48-4D

Sơ đồ đấu nối TMP48-4D

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















