Thông số kỹ thuật SX-D61P5-EFA4 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SX-D61P5-EFA4 |
| Tên sản phẩm | Sản phẩm OMRON, dòng SX-D61P5-EFA4, hệ thống truyền động và điều khiển. |
| Phương pháp điều khiển truyền động | Điều khiển vector |
| Điện áp cấp nguồn | Ba pha 690 V |
| Công suất động cơ tối đa tại mô-men xoắn biến thiên | 1,5 kW |
| Công suất động cơ tối đa tại mô-men xoắn không đổi | 0,75 kW |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP54 |
| Loại động cơ tương thích | Động cơ cảm ứng hoặc động cơ không đồng bộ, Động cơ nam châm vĩnh cửu |
| Giải pháp tái sinh | Tùy chọn biến tần |
| Tùy chọn liên lạc | Bluetooth, Thiết bị From Slave, EtherCAT Slave, EtherNet/IP, MODBUS Slave, MODBUS/TCP, PROFIBUS DP Slave, PROFINET Slave, Cổng nối tiếp RS-232C, Cổng nối tiếp RS-485 |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 512 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 178 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 314 mm |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 17 kg |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















