Thông số kỹ thuật SX-D4160-EVA4 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SX-D4160-EVA4 |
| Tên sản phẩm | Sản phẩm OMRON, dòng SX-D4160-EVA4, Bộ truyền động và điều khiển |
| Phương pháp điều khiển truyền động | Điều khiển V/f |
| Điện áp cấp cho bộ truyền động | Ba pha 400 V |
| Công suất động cơ tối đa tại mô-men xoắn biến thiên | 160 kW |
| Công suất động cơ tối đa tại mô-men xoắn không đổi | 132 kW |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước bắn |
| Loại động cơ tương thích | Động cơ cảm ứng hoặc động cơ không đồng bộ, Động cơ nam châm vĩnh cửu |
| Giải pháp tái sinh | Tùy chọn biến tần |
| Tùy chọn liên lạc | Bluetooth, Thiết bị từ xa DeviceNet, Thiết bị từ xa EtherCAT, Ethernet/IP, Thiết bị từ xa MODBUS, MODBUS/TCP, Thiết bị từ xa PROFIBUS DP, Thiết bị từ xa PROFINET, Cổng nối tiếp RS-232C, Cổng nối tiếp RS-485 |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 950 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 345 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 314 mm |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 75 kg |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















