Thông số kỹ thuật SX-A6055-EFA4 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SX-A6055-EFA4 |
| Tên sản phẩm | Sản phẩm OMRON, dòng SX-A6055-EFA4, chuyển động và truyền động. |
| Phương pháp điều khiển truyền động | Điều khiển vectơ |
| Điện áp cấp cho bộ điều khiển | Ba pha 690 V |
| Công suất mô-tơ tối đa ở mô-men xoắn biến thiên | 55 kilôwatt |
| Công suất mô-tơ cực đại tại mô-men xoắn không đổi | 45 kilôoát |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP20 |
| Loại động cơ tương thích | Động cơ cảm ứng hoặc động cơ không đồng bộ, Động cơ nam châm vĩnh cửu |
| Giải pháp tái sinh | Tùy chọn biến tần |
| Tùy chọn liên lạc | Bluetooth, Thiết bị From DeviceNet, Thiết bị From EtherCAT, EtherNet/IP, Thiết bị From MODBUS, MODBUS/TCP, Thiết bị From PROFIBUS DP, Thiết bị From PROFINET, Cổng nối tiếp RS-232C, Cổng nối tiếp RS-485 |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 658 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 220 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 291 mm |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 30 kg |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















