Thông số kỹ thuật SL-C16L
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số trục quang | 16 |
| Khoảng cách trục quang | 20 mm |
| Chiều cao bảo vệ | 300 mm |
| Phạm vi phát hiện | 0.3 đến 7 m |
| Thời gian đáp ứng | 13.2 ms |
| Điện áp nguồn | 24 VDC ±10% |
| Dòng điện tiêu thụ | ≤ 1.1 A (Tùy thuộc số lượng khối) |
| Ngõ ra | Bán dẫn PNP |
| Dòng tải ngõ ra | ≤ 100 mA |
| Điện áp rơi ngõ ra | ≤ 1.5 V |
| Đèn báo | LED (Nguồn, Trạng thái hoạt động, Lỗi) |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Chất liệu vỏ | Nhôm |
| Kết nối | Đầu nối M12, 8 chân |
| Tiêu chuẩn | IEC 61496-1/-2 Type 4, EN ISO 13849-1 Cat.4/PL e, IEC 61508 SIL3 |
| Kích thước | 38 mm x 32.8 mm x 323 mm (Rộng x Dày x Cao) |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















