Thông số kỹ thuật SH-402
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Đầu cảm biến |
| Model | SH-402 |
| Hãng sản xuất | KEYENCE |
| Khoảng cách phát hiện | 2 mm ± 0.5 mm |
| Đối tượng phát hiện tiêu chuẩn | Sắt 12 x 12 x 1 mm |
| Tần số đáp ứng | 2 kHz |
| Nguồn cấp | 12 đến 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 25 mA trở xuống |
| Ngõ ra điều khiển | NPN/PNP (Có thể lựa chọn) |
| Điện áp ngõ ra | 30 VDC trở xuống |
| Dòng tải ngõ ra | 50 mA trở xuống |
| Điện áp dư | 1.5 V trở xuống (tại 50 mA) |
| Chức năng bảo vệ | Ngược cực nguồn, quá dòng ngõ ra |
| Chỉ báo hoạt động | Đèn LED (màu cam) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +70 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | SUS303 |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kết nối | Cáp 2m (Tiêu chuẩn) |
| Trọng lượng | Khoảng 30g (bao gồm cả cáp) |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















