Thông số kỹ thuật SH-305SO(50257)
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện dung |
| Model | SH-305SO(50257) |
| Hãng sản xuất | KEYENCE |
| Vật liệu phát hiện | Kim loại, nhựa, chất lỏng |
| Khoảng cách phát hiện | 0 đến 5 mm (có thể điều chỉnh) |
| Tần số đáp ứng | 500 Hz |
| Điện áp nguồn cấp | 12 đến 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | Tối đa 25 mA |
| Ngõ ra | NPN cực thu hở |
| Dòng tải ngõ ra | Tối đa 100 mA |
| Điện áp dư ngõ ra | Tối đa 1 V |
| Chức năng bảo vệ | Ngắn mạch ngõ ra, phân cực ngược |
| Chỉ thị hoạt động | Đèn LED màu đỏ |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kết nối | Cáp PVC 2 m |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 70 g (bao gồm cáp) |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















