Thông số kỹ thuật SG-TB-15P15
| Thuộc tính | Chi tiết |
| Kích thước | 100 X 200 X 65 |
| Màu sắc | Xám, Ngà, Nắp trong suốt |
| Dung sai | ±1mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ ~ 70℃ |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 / IK08 / IP2X (Chỉ áp dụng cho mẫu TB-4P, 6P) |
| Chất liệu | ABS / Nắp trong suốt [PC] |
| Kích thước lắp đặt & Lỗ | 0.17in |
| Dòng điện cho phép | 10A / 15A |
| Tần số định mức | 50Hz |
| Điện áp đầu vào | AC250V |
| Điện áp nội bộ | 1880V / 1 phút |
Kích thước SG-TB-15P15

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SEGIBIZ. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















