Thông số kỹ thuật SFN-M-020
| Thông Số | Chi Tiết |
| Dòng sản phẩm | Cảm biến |
| Mã sản phẩm | SFN-M-020 |
| Hãng sản xuất | Autonics |
| Khoảng cách hoạt động (OFF→ON) | ≥ 5 mm |
| Khoảng cách hoạt động (ON→OFF) | ≤ 15 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 100.5g (khoảng 113.8g) |
| Nguồn cấp | 24VDC ±10% |
| Kết nối | Loại cáp |
Kích thước SFN-M-020

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















