Thông số kỹ thuật SF2C-H32-N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | SF2C-H32-N |
| Chiều cao vùng bảo vệ | 320 mm |
| Bước sóng tia | 20 mm |
| Số lượng tia | 16 |
| Khoảng cách phát hiện | 0.3 đến 7 m |
| Điện áp nguồn cấp | 24 V DC ±10% |
| Dòng tiêu thụ (Bộ phát) | 80 mA max. |
| Dòng tiêu thụ (Bộ thu) | 60 mA max. |
| Ngõ ra | NPN transistor, cực thu hở |
| Điện áp ngõ ra | 30 V DC max. |
| Dòng tải ngõ ra | 100 mA max. |
| Điện áp dư ngõ ra | 1.5 V max. |
| Thời gian đáp ứng | 14 ms max. |
| Chức năng | EDM, Override |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến +55 °C (Không đóng băng, không ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85 %RH (Không ngưng tụ) |
| Chất liệu vỏ | Nhôm |
| Kết nối | Cáp 5 m |
| Tiêu chuẩn | EN61496-1, EN ISO 13849-1, IEC 61508 |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















