Thông số kỹ thuật SF2C-H12-N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | SF2C-H12-N |
| Chiều cao vùng bảo vệ | 240 mm |
| Số lượng tia | 12 |
| Khoảng cách tia | 20 mm |
| Khoảng cách phát hiện | 0.2 đến 9 m |
| Thời gian đáp ứng | ≤ 9.8 ms |
| Nguồn cấp | 24 V DC +20% -15% |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 120 mA (cho bộ phát và bộ thu) |
| Ngõ ra | PNP |
| Dòng tải ngõ ra | ≤ 100 mA |
| Điện áp dư ngõ ra | ≤ 1.5 V |
| Chức năng | Tự động thiết lập lại, Kiểm tra bên ngoài |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85 %RH (Không ngưng tụ) |
| Độ bền ánh sáng | 10,000 lx (ánh sáng mặt trời) |
| Vật liệu vỏ | Nhôm |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 480 g (cho bộ phát và bộ thu) |
| Tiêu chuẩn | EN61496-1, EN ISO 13849-1, IEC61508 |
| Mức độ an toàn | Type 4, SIL3, PL e, Category 4 |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















