Thông số kỹ thuật SA-1H50S
| Mục | Thông số |
| Điện áp định mức | 125VAC / 24VDC |
| Dòng định mức | 1A |
| Điện trở cách điện | ≥ 100MΩ (DC 500V) |
| Độ bền điện môi | AC 500V trong 1 phút |
| Dây dẫn tương thích | AWG 22~16 (Tối đa 1.5mm²) |
| Chiều dài vỏ cách điện | 8~9mm (Đối với đơn lõi và nhiều lõi) |
| Dây dẫn phù hợp | UL, IEC: 1.0mm² |
| Nhiệt độ làm việc | -10°C ~ +50°C (Không đọng sương) |
| Thông số vít | M3 × 6L |
| Lực siết vít | 78 kgf·cm (0.680.78 N·m) |
| Dây dẫn | – 20 AWG / 0.5mm²: Màu trắng / Cam, Độ dài A=10.0mm, B=1.3mm, C=3.2mm |
| – 18 AWG / 0.75mm²: Màu xám / Xanh / Trắng, Độ dài A=10.0mm, B=1.5mm, C=3.4mm | |
| – 17 AWG / 1.0mm²: Màu đỏ / Vàng, Độ dài A=10.0mm, B=1.7mm, C=3.6mm | |
| Chất liệu terminal | PA66 |
| Chất liệu chân cắm | Đồng, Mạ thiếc |
| Chất liệu lò xo bảo vệ | Thép không gỉ |
| Chất liệu nắp bảo vệ | Modified PPO |
| Chất liệu bảng mạch (PCB) | Epoxy (Độ dày 1.6mm) |
Kích thước SA-1H50S

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















