Thông số kỹ thuật S8VS-09024A
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100…240VAC, 80…370VDC |
| Công suất đầu ra | 90W |
| Điện áp đầu ra | 24VDC |
| Dòng điện đầu ra | 3.75A |
| Kiểu lắp đặt | Lắp thanh ray DIN |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Phụ kiện mua rời | Brackets: S82Y-VS10S, S82Y-VS15S, S82Y-VS20S, S82Y-VS30P, End plate: PFP-M, Mounting rail: PFP-100N, PFP-100N2, PFP-50N, Terminal block cover: S82Y-VS-C2P-M, S82Y-VS-C3P |
| Loại | Switching power supplies |
| Loại chuyển đổi điện áp | AC/DC to DC |
| Hình dạng | Có vỏ |
| Số đầu ra | 1 |
| Số pha đầu vào | 1 |
| Tần số đầu vào | 50Hz, 60Hz |
| Hiệu suất | 83%, 85% |
| Chức năng bảo vệ | Overload protection, Overvoltage protection |
| Chức năng | Output voltage indication, Output current indication, Peak-hold current indication, Maintenance forecast monitor display, Maintenance forecast monitor output, Undervoltage alarm indication, Series operation, Output indicator, Undervoltage alarm output |
| Quạt làm mát tích hợp | Không |
| Kiểu đấu nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường | -10…60°C |
| Độ ẩm môi trường | 25…85% |
| Khối lượng tương đối | 490g |
| Chiều rộng tổng thể | 50mm |
| Chiều cao tổng thể | 119.5mm |
| Chiều sâu tổng thể | 121.3mm |
| Tiêu chuẩn | CE, CSA, EAC, EN, UL |
Kích thước S8VS-09024A

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















