Thông số kỹ thuật S8FS-C35036
| Thông số | Giá trị |
| Nguồn cấp đầu vào | 100…120VAC, 200…240VAC, 254…373VDC |
| Số đầu ra | 1 |
| Điện áp đầu ra | 36VDC |
| Dòng điện đầu ra | 9.7A |
| Công suất đầu ra | 350W |
| Hiệu suất | 87%, 88% |
| Loại | Chuyển đổi nguồn điện (AC/DC sang DC) |
| Số pha đầu vào | 1-phase |
| Tần số đầu vào | 50Hz, 60Hz |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá nhiệt, quá tải, quá áp |
| Đặc điểm | Chỉ báo đầu ra, Hoạt động hàng loạt |
| Hình dạng | Có vỏ |
| Quạt làm mát | Tích hợp |
| Kiểu đấu nối | Bắt vít |
| Kích thước | 112.5mm (rộng) x 212mm (cao) x 50mm (sâu) |
| Khối lượng | 800g |
| Nhiệt độ môi trường | -20…60°C |
| Độ ẩm môi trường | 20…90% |
| Tiêu chuẩn | CE, CSA, EAC, EN, UL |
Kích thước S8FS-C35036

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















