Thông số kỹ thuật S8FS C02524
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | S8FS-C02524 |
| Loại | Compact |
| Nguồn cấp đầu vào | 100-240VAC (85-264VAC) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz (47-63Hz) |
| Dòng điện đầu vào | 0.45A (100VAC), 0.25A (240VAC) |
| Điện áp đầu ra | 24VDC |
| Dòng điện đầu ra định mức | 1.1A |
| Công suất đầu ra | 26.4W |
| Dải điều chỉnh điện áp đầu ra | ±10% |
| Hiệu suất | 82% (230VAC, tải đầy) |
| Nhiễu Ripple | 150mVp-p |
| Thời gian khởi động | 3000ms (230VAC) |
| Bảo vệ quá tải | Có (Tự động phục hồi) |
| Bảo vệ quá áp | Có |
| Bảo vệ ngắn mạch | Có (Tự động phục hồi) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 20% đến 90% RH (Không ngưng tụ) |
| Tiêu chuẩn an toàn | UL60950-1, EN60950-1, EN50178 |
| Tiêu chuẩn EMC | EN61000-6-3, EN61000-6-2 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 36 x 90 x 95 mm |
| Trọng lượng | 190g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















