Thông số kỹ thuật RX40C7-TS
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 24VDC |
| Loại mô-đun đầu vào/đầu ra | Mô đun ngõ vào số |
| Số ngõ vào digital | 16 |
| Kiểu ngõ vào digital | Sink/Source |
| Kiểu lắp đặt | Chân cắm |
| Category | Mô đun mở rộng kỹ thuật số |
| Công suất tiêu thụ | 110mA |
| Điện áp đầu vào | 24VDC |
| Tính năng | PLC iQ-R Series, DC input module, 16 point |
| Phương pháp đấu nối | Cắm nhanh |
| Khối lượng tương đối | 120g |
| Chiều rộng tổng thể | 27.8mm |
| Chiều cao tổng thể | 106mm |
| Chiều sâu tổng thể | 129mm |
| Tiêu chuẩn | CE, cUL, UKCA |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng MITSUBISHI. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















