Thông số kỹ thuật RX28
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100…240VAC |
| Loại mô-đun đầu vào/đầu ra | Mô đun ngõ vào số |
| Số ngõ vào digital | 8 |
| Kiểu ngõ vào digital | AC input type |
| Kiểu lắp đặt | Chân cắm |
| Category | Mô đun mở rộng kỹ thuật số |
| Công suất tiêu thụ | 90mA |
| Điện áp đầu vào | 100…240VAC |
| Chức năng | Thời gian phản hồi: 20 ms |
| Tính năng | PLC iQ-R Series, AC input module, 8 point, Number of I/O occupied points: 16 |
| Phương pháp đấu nối | Bắt vít |
| Khối lượng tương đối | 180g |
| Chiều rộng tổng thể | 27.8mm |
| Chiều cao tổng thể | 106mm |
| Chiều sâu tổng thể | 131mm |
| Tiêu chuẩn | CE, UL, cUL, UKCA |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng MITSUBISHI. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















