Thông số kỹ thuật R88M-G40030T-BS2-D
| Thông số | Chi tiết |
| Phương pháp điều khiển | Analog, MECHATROLINK II, Pulse train |
| Điện áp cấp nguồn | 230 V, một pha |
| Công suất định mức | 0.4 kW |
| Tốc độ định mức | 3000 r/min |
| Mô-men xoắn định mức | 1.3 Nm |
| Mô-men xoắn cực đại | 3.67 Nm |
| Loại mã hóa (Encoder) | Absolute (với pin) |
| Độ phân giải mã hóa | 17 bit |
| Động cơ có phanh | Không xác định (cần xác nhận nếu cần) |
| Động cơ có con dấu dầu | Không xác định (cần xác nhận nếu cần) |
| Kích thước mặt bích | 60 mm (hình vuông) |
| Đường kính trục | 14 mm |
| Trục có then | Không xác định |
| Trục có ren | Không xác định |
| Trọng lượng (chưa đóng gói) | 1700 g |
Kích thước R88M-G40030T-BS2-D

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















