Thông số kỹ thuật R88M-1L1K030T-BS2
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
| Phương pháp điều khiển servo | EtherCAT |
| Điện áp cung cấp cho động cơ | 230 V, một pha |
| Công suất định mức | 1 kW |
| Tốc độ định mức | 3000 r/min |
| Mô-men xoắn định mức | 3.18 Nm |
| Mô-men xoắn cực đại | 9.55 Nm |
| Loại bộ mã hóa | Incremental |
| Độ phân giải bộ mã hóa | 23 Bit |
| Động cơ có phanh | Không |
| Động cơ có con dấu dầu | Không |
| Kích thước mặt bích vuông (LC) | 100 mm |
| Đường kính trục | 19 mm |
| Trục với then | Có |
| Trục với ren | Có |
| Trọng lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 5700 g |
Kích thước R88M-1L1K030T-BS2

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















