Thông số kỹ thuật QG-2P-30M-B
| Mã sản phẩm | QG-2P-30M-B |
| Loại cáp | Cáp nối 2 dây |
| Chiều dài cáp | 30 m |
| Số lõi | 2 lõi |
| Đường kính ngoài | Khoảng 6.0 mm |
| Chất liệu vỏ | PVC |
| Mức độ bảo vệ (IP) | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 80°C |
| Điện áp hoạt động | 30 VDC |
| Dòng điện tối đa | 2 A |
| Tính năng khác | Dùng cho kết nối cảm biến và thiết bị tự động hóa |
Kích thước QG-2P-30M-B

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















