Thông số kỹ thuật QD70D4
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 5VDC |
| Số trục có thể điều khiển | 4 axis |
| Phụ kiện mua rời | Đầu nối: A6CON1, Đầu nối: A6CON2, Đầu nối: A6CON3, Đầu nối: A6CON4 |
| Category | Mô đun điều khiển chuyển động PLC |
| Công suất tiêu thụ | 1.16A at 5VDC |
| Thời gian trích mẫu | 0.1ms, 0.2ms, 0.4ms |
| Positioning data items | 10 |
| Số lượng đơn vị được phân bổ/chiếm dụng | 48 |
| Đầu vào xung phản hồi vị trí | 4Mpps |
| Mức tín hiệu | 5VDC |
| Phương pháp điều khiển | PTP phương pháp điều khiển di chuyển từ một vị trí (điểm) đã biết đếnmột vị trí khác. Mỗi lần di chuyển, chỉ tập trung vào việc đạt đến điểm cuối mà không quan tâm đến đường đi cụ thể giữa hai điểm, Path control (linear only), Điều khiển chuyển đổi tốc độ-vị trí |
| Phương pháp điều khiển vị trí | Tuyệt đối, Tương đối, Điều khiển chuyển đổi vị trí-tốc độ |
| Số cổng giao tiếp | 1 |
| Giao tiếp vật lý | 40-pin connectors |
| Kiểu lắp đặt | Chân cắm |
| Môi trường hoạt động | Trong nhà |
| Khối lượng tương đối | 170g |
| Chiều rộng tổng thể | 55mm |
| Chiều cao tổng thể | 98mm |
| Chiều sâu tổng thể | 90mm |
| Tiêu chuẩn | UL, cUL, CE, KC |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng MITSUBISHI. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















