Thông số kỹ thuật Q68RB
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số khe cắm module I/O | 8 |
| Khe cắm dự phòng | Có sẵn |
| Khả năng kết nối đến Base khác | Yes |
| Phụ kiện khác (Bán riêng) | Cable: QC05B, Cable: QC06B, Cable: QC100B, Cable: QC12B, Cable: QC30B, Cable: QC50B |
| Category | Đế mở rộng khe cắm PLC |
| Tính năng | Đế cắm mở rộng PLC dòng Q, có khe cắm nguồn điện dự phòng (2x Q64RP) và 8 khe cắm I/O |
| Phương pháp đấu nối | Đầu nối |
| Kiểu lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Tiêu chuẩn | CE, cUL, EAC, UKCA |
| Khối lượng tương đối | 450g |
| Chiều rộng tổng thể | 439mm |
| Chiều cao tổng thể | 98mm |
| Chiều sâu tổng thể | 44.1mm |
| Thiết bị tương thích | Power supply: Q64RP |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng MITSUBISHI. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















