Thông số kỹ thuật Q35B
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số khe cắm module I/O | 5 |
| Khả năng kết nối đến Base khác | Yes |
| Phụ kiện mua rời | Bát gá gắn thanh ray DIN: Q6DIN2 |
| Phụ kiện khác (Bán riêng) | Cable: QC05B, Cable: QC06B, Cable: QC100B, Cable: QC12B, Cable: QC30B, Cable: QC50B |
| Category | Đế PLC |
| Tính năng | PLC Q Series; Đế cho khối nguồn + CPU; 5 khe cắm I/O |
| Phương pháp đấu nối | Đầu nối |
| Kiểu lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Tiêu chuẩn | CE, cUL, EAC, UKCA |
| Khối lượng tương đối | 250g |
| Chiều rộng tổng thể | 245mm |
| Chiều cao tổng thể | 98mm |
| Chiều sâu tổng thể | 44.1mm |
| Thiết bị tương thích | MELSEC-Q series |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước Q35B

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng MITSUBISHI. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.























