Thông số kỹ thuật PX18-1MN-V
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PX18-1MN-V |
| Vỏ máy | SUS-316, PP |
| Model | UX18-1MC, UX18-1MN-mA, UX18-1MN-V, PX18-1MC, PX18-1MN-mA, PX18-1MN-V |
| Phương pháp đầu ra | NPN+PNP, NPN |
| Đầu ra tuyến tính | non, 4~20mA, 0~10V |
| Khoảng cách cài đặt | 80~1000 mm |
| Khoảng cách cảm biến | 60~1000 mm |
| Tần số siêu âm | 250KHz (Typical) |
| Tần số đáp ứng | 8Hz |
| Độ phân giải | 0.1mm max. |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước PX18-1MN-V

Sơ đồ đấu nối PX18-1MN-V

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















