Thông số kỹ thuật PRM-T7RP
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PRM-T7RP |
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát riêng |
| Khoảng cách phát hiện | 7m |
| Loại đầu ra | PNP |
| Chế độ hoạt động | Dark ON, Light ON |
| Đối tượng phát hiện | Vật mờ, đục |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | D10mm |
| Nguồn sáng | LED đỏ |
| Cài đặt độ nhạy | Có thể điều chỉnh |
| Thời gian đáp ứng | 1ms |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Chức năng | Light-ON/Dark-ON selectable |
| Vật liệu vỏ | Brass plating |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -25…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng tương đối | 320g |
| Đường kính tổng thể | 18mm |
| Chiều dài tổng thể (trừ phần cáp) | 74.4mm |
| Cấp bảo vệ | IP66 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng HANYOUNG. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















