Thông số kỹ thuật PN-T3
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | PN-T3 |
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát riêng |
| Khoảng cách phát hiện | 3m |
| Loại đầu ra | NPN |
| Chế độ hoạt động | Light ON, Dark ON |
| Loại | Cảm biến quang tiêu chuẩn (tích hợp bộ khuếch đại) |
| Đối tượng phát hiện | Vật mờ, đục |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | D8mm |
| Nguồn sáng | Hồng ngoại |
| Cài đặt độ nhạy | Có thể điều chỉnh |
| Thời gian đáp ứng | 3ms |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | Output reverse polarity protection, Power supply reverse polarity protection |
| Chức năng | Light-ON/Dark-ON selectable |
| Vật liệu vỏ | Plastic |
| Chiều dài cáp | 1.5m |
| Kích thước | 16mm x 29.5mm x 51mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng HANYOUNG. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















