Thông số kỹ thuật PMEGF-102-R
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PMEGF-102-R |
| Tên sản phẩm | Đèn báo PMEGF-102-R PME Series AUTONICS |
| Chức năng | Ổn định, Nhấp nháy |
| Nguồn cấp | 24VAC/DC |
| Dòng tiêu thụ | 0.03A |
| Màu LED | Đỏ |
| Màu thấu kính | Đỏ |
| Kích thước | D45mm |
| Tốc độ nhấp nháy | 80 ± 5 lần / phút |
| Hướng lắp đặt | Hướng lên trên |
| Loại kết nối | Kết nối dây dẫn |
| Thông số cáp | UL1007/22AWG |
| Nhiệt độ xung quanh | -15~40℃ |
| Nhiệt độ môi trường bảo quản | -20~70℃ |
| Độ ẩm môi trường | 45~85%RH |
| Điện trở cách điện | ≥ 100 MΩ (500 VDC@(=) megger) |
| Rung động | 0.75mm tại 10~55Hz |
| Cấu trúc bảo vệ | IP52 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















