Thông số kỹ thuật PM2-LL10-C1
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | PM2-LL10-C1 |
| Mã số sản phẩm | PM2-LL10-C1 |
| Phạm vi cảm biến | 2,5 đến 8 mm ( 0,098 đến 0,315 in) (Điểm chuyển đổi: 5 mm ( 0,197 in ) với giấy trắng không bóng (15 × 15 mm ( 0,591 in) × 0,591 in ) (Lưu ý) Phạm vi cảm biến có thể mở rộng lên đến 12,5 mm ( 0,492 in) với giấy trắng không bóng do sự khác biệt của sản phẩm. |
| Đối tượng cảm biến tối thiểu | Dây đồng ø0,05 mm ø0,002 in (Khoảng cách cài đặt: 5 mm 0,197 in ) |
| Độ trễ | Khoảng cách vận hành 20% hoặc ít hơn với giấy trắng không bóng (15 × 15 mm 0,591 × 0,591 in ) |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm biến) | 0,08 mm 0,003 in hoặc nhỏ hơn (Lưu ý) Độ lặp lại được chỉ định cho giấy trắng không bóng (15 × 15 mm 0,591 × 0,591 in ) ở khoảng cách cài đặt là 5 mm 0,197 in . |
| Cung cấp hiệu điện thế | 5 đến 24 V DC cộng hoặc trừ 10% Độ gợn PP 5% hoặc ít hơn |
| Mức tiêu thụ hiện tại | Trung bình: 25 mA hoặc thấp hơn, Đỉnh: 80 mA hoặc thấp hơn |
| Đầu ra | Transistor NPN cực thu hở Dòng điện chìm tối đa: 100 mA Điện áp áp dụng: 30 V DC trở xuống (giữa đầu ra và 0 V) Điện áp dư: 1 V trở xuống (ở dòng điện chìm 100 mA), 0,4 V trở xuống (ở dòng điện chìm 16 mA) |
| Đầu ra: Bảo vệ quá dòng | Hợp nhất |
| Đầu ra: Thể loại sử dụng | DC-12 hoặc DC-13 |
| Thời gian đáp ứng | 0,8 ms hoặc ít hơn |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu đỏ (sáng lên khi đầu ra BẬT) |
| Mức độ ô nhiễm | 3 (Môi trường công nghiệp) |
| Nhiệt độ môi trường | –10 đến +55 ℃ +14 đến +131 ℉ (Không được phép ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: –25 đến +80 ℃ –13 đến +176 ℉ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 45 đến 85% RH, Lưu trữ: 45 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Đèn sợi đốt: 3.500 lx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 55 Hz, 1,5 mm 0,059 ở biên độ kép theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Nguyên tố phát ra | Đèn LED hồng ngoại (Bước sóng phát xạ cực đại: 880 nm 0,035 mil , điều chế) |
| Vật liệu | Vỏ: Polycarbonate, Phần cáp cố định: PBT |
| Cáp | Cáp 3 lõi 0,2 mm2 , dài 1 m 3,281 ft (Lưu ý) Không thể kéo dài cáp. |
| Chiều dài cáp | – |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh: khoảng 25 g. Trọng lượng tổng: khoảng 330 g (gói 10 chiếc) |
Kích thước PM2-LL10-C1

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















