Thông số kỹ thuật PM12-04PS
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PM12-04PS |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30 VDC |
| Độ gợn sóng điện áp | <20% của Vp-p |
| Dòng điện đầu ra | 150 mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ | 10 mA max. |
| Điện áp dư | < 0.1V |
| Dòng rò | < 0.8 mA |
| Sai số trễ | <10% khoảng cách cảm biến |
| Độ trôi nhiệt | <10µm/°C |
| Độ trôi điện áp | <1µm/V |
| Mạch bảo vệ | Ngắn mạch & Đảo cực |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Lớp bảo vệ | IP-67 |
| Màu mặt cảm biến | NPN=Đỏ; PNP=Xanh lá |
| Điện áp hoạt động (AC) | 90 ~ 250 VAC |
| Tần số (AC) | 50/60Hz |
| Dòng điện đầu ra (AC) | 100mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ (AC) | 2.0mA max. |
| Điện áp dư (AC) | <15V |
| Dòng rò (AC) | <4.0 mA |
| Mạch bảo vệ (AC) | Mạch hấp thụ xung |
| Màu mặt cảm biến (AC) | Xanh dương |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước PM12-04PS

Sơ đồ đấu nối PM12-04PS

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















