Thông số kỹ thuật PM08-02PS-E
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PM08-02PS-E |
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện dung |
| Kích thước | M8 |
| Khoảng cách phát hiện | 2 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại và phi kim loại |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC |
| Dòng tiêu thụ | 10 mA max |
| Ngõ ra | PNP NO (Thường hở) |
| Dòng tải | 200 mA max |
| Tần số đáp ứng | 800 Hz |
| Điện áp dư | 1.5 V max |
| Chỉ thị hoạt động | LED vàng |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, phân cực ngược |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35% – 95% RH |
| Vật liệu vỏ | Đồng mạ Niken |
| Kết nối | Dây cáp 2m |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CE |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















