Thông số kỹ thuật GL-N12HBX10
| Thông số | Cảm biến GL-N12HBX10 |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện tối đa | 5 mm, 12 mm |
| Tầm cảm biến ổn định | 0-4 mm, 0-10 mm |
| Đối tượng đo tiêu chuẩn | Tấm sắt 25 x 25 x độ dày 1 mm, Tấm sắt 40 x 40 x độ dày 1 mm |
| Nguồn cấp | 10-30 V DC |
| Dòng điện tiêu thụ | 10 mA trở xuống |
| Tần số đáp ứng tối đa | 1 kHz, 500 Hz |
| Mức độ bảo vệ | IP67, IP67g |
| Nhiệt độ xung quanh | -25 đến 70°C |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















