Thông số kỹ thuật GL-6FI
| Mục | Thông số |
|---|---|
| Khoảng cách hoạt động tối đa | 1.2 mm (0.047 in) |
| Khoảng cách phát hiện ổn định | 1.2 mm (0.047 in) |
| Đối tượng chuẩn phát hiện | Tấm sắt 12×12×t 1 mm (0.472×0.472×t 0.039 in) |
| Histeresis | 15% hoặc ít hơn so với khoảng cách hoạt động |
| Điện áp cung cấp | 12 đến 24 V DC ±10% (Ripple P-P 10% hoặc ít hơn) |
| Dòng tiêu thụ | 15 mA hoặc ít hơn |
| Ngõ ra | Transistor mở-collector NPN |
| Danh mục sử dụng | DC-12 hoặc DC-13 |
| Hoạt động ngõ ra | Tín hiệu NPN |
| Tần số đáp ứng tối đa | 400 Hz |
| Đèn báo hoạt động | LED màu cam (sáng khi ngõ ra đang ON) |
| Mức ô nhiễm | 3 (Môi trường công nghiệp) |
| Bảo vệ | IP67 (IEC), IP67g (JEM) |
| Nhiệt độ môi trường | Hoạt động: -10°C đến +55°C (14°F đến 131°F) |
| Độ ẩm môi trường | 45 đến 85 % RH, Lưu trữ: 35 đến 95 % RH |
| Tiêu chuẩn EMC | EN 50081-2, EN 50082-2, EN 60947-5-2 |
| Khả năng chịu điện áp | 1,000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn và vỏ |
| Điện trở cách điện | 50 MΩ hoặc hơn, với 250 V DC megger |
| Khả năng chống rung | 10 đến 55 Hz tần số, biên độ 1.5 mm trong các hướng X, Y, Z trong 2 giờ mỗi hướng |
| Khả năng chống sốc | 1,000 m/s² (khoảng 100 G) trong các hướng X, Y, Z, ba lần mỗi hướng |
| Đặc tính nhiệt độ | Trong khoảng nhiệt độ môi trường -10°C đến +55°C: trong 10% khoảng cách phát hiện ở 20°C (68°F) |
| Đặc tính điện áp | Trong 2% cho dao động 10% của điện áp cung cấp |
| Chất liệu | Vỏ: Polyalylate |
| Dây cáp | Dây cabtyre 3-core dầu, chịu nhiệt và lạnh, dài 1 m (3.281 ft) |
| Mở rộng cáp | Có thể mở rộng lên đến tổng 100 m (328.084 ft) với dây cáp 0.3 mm² hoặc lớn hơn |
| Trọng lượng | Khoảng 10 g |
| Phụ kiện | MS-GL6-1 (Khung gắn cảm biến): 1 cái |
| Mô hình | GL-6F, GL-6FI, GL-6FB, GL-6FIB, GL-6H, GL-6HI, GL-6HB, GL-6HIB |
Kích thước GL-6FI

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















