Thông số kỹ thuật GL-18H
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | GL-18H |
| Mã số sản phẩm | GL-18H |
| Tuân thủ chỉ thị đánh dấu CE | Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS |
| Khoảng cách hoạt động tối đa | 5 mm 0,197 in ± 10 % (Lưu ý) Khoảng cách hoạt động tối đa là khoảng cách tối đa mà cảm biến có thể phát hiện đối tượng cảm biến tiêu chuẩn. Phạm vi cảm biến ổn định là phạm vi cảm biến mà cảm biến có thể phát hiện đối tượng cảm biến tiêu chuẩn một cách ổn định ngay cả khi nhiệt độ môi trường xung quanh thay đổi và/hoặc điện áp cung cấp dao động. |
| Phạm vi cảm biến ổn định | 0 đến 4 mm 0 đến 0,157 in (Lưu ý) Khoảng cách hoạt động tối đa là khoảng cách tối đa mà cảm biến có thể phát hiện đối tượng cảm biến tiêu chuẩn. Phạm vi cảm biến ổn định là phạm vi cảm biến mà cảm biến có thể phát hiện đối tượng cảm biến tiêu chuẩn một cách ổn định ngay cả khi nhiệt độ môi trường xung quanh thay đổi và/hoặc điện áp cung cấp dao động. |
| Đối tượng cảm biến tiêu chuẩn | Tấm sắt 25 × 25 × t 1 mm 0,984 × 0,984 × t 0,039 in |
| Độ trễ | Khoảng cách hoạt động 15% hoặc ít hơn (với đối tượng cảm biến tiêu chuẩn) |
| Cung cấp hiệu điện thế | 10 đến 30 V DC Ripple PP 10% hoặc ít hơn |
| Mức tiêu thụ hiện tại | 10 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor NPN cực thu hở – Dòng điện chìm tối đa: 100 mA – Điện áp áp dụng: 30 V DC trở xuống (giữa đầu ra và 0 V) - Điện áp dư: 1,5 V trở xuống (ở dòng điện chìm 100 mA), 0,4 V trở xuống (ở dòng điện chìm 16 mA) |
| Đầu ra: Thể loại sử dụng | DC-12 hoặc DC-13 |
| Đầu ra: Hoạt động đầu ra | Thường mở |
| Tần số phản hồi tối đa | 1kHz |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu đỏ (sáng lên khi đầu ra BẬT) |
| Khả năng chống chịu môi trường: Mức độ ô nhiễm | 3 (Môi trường công nghiệp) |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC), IP67g (JEM) (Lưu ý: Nếu sử dụng cảm biến trong môi trường có giọt dầu cắt bắn tung tóe, cảm biến có thể bị hỏng do các chất bổ sung trong dầu. Vui lòng kiểm tra điện trở suất của cảm biến so với dầu cắt mà bạn đang sử dụng trước.) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +70 ℃ -13 đến +158℉ , Bảo quản: -25 đến +70 ℃ -13 đến +158℉ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 45 đến 85% RH, Lưu trữ: 45 đến 85% RH |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Vật liệu chống điện | 50 MΩ hoặc hơn, với megmeter 250 V DC giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 55 Hz, 1,5 mm 0,059 ở biên độ kép theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 1.000 m/s2 ( khoảng 100 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Phạm vi cảm biến thay đổi: Đặc điểm nhiệt độ | Trên phạm vi nhiệt độ môi trường -25 đến +70 ℃ -13 đến +158℉ : trong phạm vi ±10% phạm vi cảm biến ở +20 ℃ +68℉ |
| Biến thiên phạm vi cảm biến: Đặc điểm điện áp | Trong phạm vi ± 2 % cho dao động ±10% của điện áp cung cấp |
| Vật liệu | Vỏ bọc: Polyarylate |
| Cáp | Cáp chống dầu 3 lõi 0,3 mm 2 , dài 1 m 3,281 ft |
| Mở rộng cáp | Có thể kéo dài tối đa tới 100 m 328.084 ft bằng cáp có đường kính 0,3 mm2 trở lên. |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh: khoảng 45 g. |
| Phụ kiện | – |
Kích thước GL-18H

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















