Thông số kỹ thuật GH-F8SE
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | GH-F8SE |
| Mã số sản phẩm | GH-F8SE |
| Bộ khuếch đại áp dụng | GA-311 |
| Phạm vi cảm biến ổn định | 0 đến 2,0 mm 0 đến 0,079 in (Lưu ý: Phạm vi cảm biến ổn định biểu thị phạm vi cảm biến mà cảm biến có thể đáp ứng tất cả các thông số kỹ thuật đã cho với đối tượng cảm biến tiêu chuẩn.) |
| Khoảng cách hoạt động tối đa | 4,0 mm 0,157 in (Lưu ý: Khoảng cách hoạt động tối đa biểu thị khoảng cách tối đa mà cảm biến có thể phát hiện đối tượng cảm biến tiêu chuẩn ở nhiệt độ môi trường không đổi +20 độ +68 độ F. Nên sử dụng trong phạm vi cảm biến ổn định cho các ứng dụng cảm biến chính xác.) |
| Đối tượng cảm biến tiêu chuẩn | Tấm sắt 10 × 10 × t 1 mm 0,394 × 0,394 × t 0,039 in |
| Độ trễ | 0,04 mm 0,002 in hoặc nhỏ hơn (Lưu ý: Độ trễ và độ lặp lại được chỉ định cho đối tượng cảm biến tiêu chuẩn trong phạm vi cảm biến ổn định.) |
| Khả năng lặp lại | Dọc theo trục cảm biến, vuông góc với trục cảm biến: 1 μm 0,039 mil hoặc nhỏ hơn (Lưu ý: Độ trễ và khả năng lặp lại được chỉ định cho đối tượng cảm biến tiêu chuẩn trong phạm vi cảm biến ổn định.) |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC), IP67g (JEM) |
| Nhiệt độ môi trường | -10 đến +60 ℃ 14 đến +140 ℉ , Bảo quản: -20 đến +70 ℃ -4 đến +158 ℉ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 55 Hz, 1,5 mm 0,059 ở biên độ kép theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z năm lần mỗi hướng |
| Đặc điểm nhiệt độ | Trong phạm vi cộng hoặc trừ 4% (Lưu ý: Nếu sử dụng cảm biến trong môi trường có giọt dầu cắt bắn tung tóe, cảm biến có thể bị hỏng do các chất bổ sung trong dầu. Vui lòng kiểm tra điện trở suất của cảm biến so với dầu cắt mà bạn đang sử dụng trước.) |
| Vật liệu | Vỏ: Thép không gỉ (SUS303) Bộ phận cảm biến: Nhựa flo |
| Cáp | Cáp đồng trục tần số cao chống dầu [Loại chống bắn tung tóe: Cáp chống bắn tung tóe (Vỏ bọc: Nhựa flo)], dài 3 m 9.843 ft, có đầu nối ở đầu (Lưu ý: Giá trị thể hiện sự thay đổi trong khoảng cách hoạt động, đã được đặt trong phạm vi cảm biến ổn định ở +20 ℃ +68 ℉ , khi nhiệt độ môi trường thay đổi từ 0 đến +55 ℃ +32 đến +131 ℉ . (Các giá trị chỉ dành cho đầu cảm biến.)) |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh: khoảng 55 g. Trọng lượng tổng: khoảng 70 g. |
Kích thước GH-F8SE

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















